JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA RORYA

Tarehe 28/10/2022

BODI YA ZABUNI,

HALMASHAURI YA WILAYA YA RORYA,
5.L.P. 250,

TARIME.

YAH: KUOMBA KURIDHIA MANUNUZI YA VIFAA VYA UJENZI WA NYUMBA YA
MTUMISHI WA AFYA INAYOJENGWA THREE IN ONE.
Kanuni ya Manunuzi ya umma ya mwaka 2013 imetoa mwongozo wa ununuzi kwa
njia ya mzunguko . Kitengo cha Manunuzi kinaomba wajumbe wa Bodi ya Zabuni
kuridhia manunuzi ya vifaa vya ujenzi wa nyumba ya mtumishi wa idara ya afya
ambayo inajengwa three in one. Kwa njia ya mzunguko (Circular Resolution)

kulingana na Sheria ya Manunuzi Regulation NO. 41 (6) pasipo ulazima wa kufanya
kikao.

NO. | JINA LA WAJUMBE CHEO SAHIHI
1. Joseph Jumbe Mwenyekiti Sfib\)

ISP U &8
2. | Folkward L. Mchami Mjumbe e St
3. Ayoub Murimi Mjumbe 53"\{6” q@m
5. Domick Ndyetabura Mjumbe Oy %N

Naomba kuwasilisha,

Daw‘%.Maganiko

KATIBU
BODI YA ZABUNI
RORYA



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA RORYA

Tarehe 01/10/2021

BODI YA ZABUNI,

HALMASHAURI YA WILAYA YA RORYA,
8.L.P. 250,

TARIME.

YAH: KUOMBA KURIDHIA MANUNUZI YA VIFAA VYA UJENZI WA VYUMBA 15
VYA SHULE ZA MSINGI SHIKIZI.
Kanuni ya Manunuzi ya umma ya mwaka 2013 imetoa mwongozo wa ununuzi kwa
njia ya mzunguko . Kitengo cha Manunuzi kinaomba wajumbe wa Bodi ya Zabuni
kuridhia manunuzi ya vifaa vya ujenzi wa vyumba 15 vya madarasa katika shule za
Msingi shikizi 6. Kwa njia ya mzunguko (Circular Resolution) kulingana na Sheria ya
Manunuzi Regulation NO. 41 (6) pasipo ulazima wa kufanya kikao.

NO. | JINA LA WAJUMBE CHEO MAONI- SAHIHI
NDIYO/HAPANA

1. |Joseph Jumbe Mwenyekiti \Q’\’U_/f? z»

2. Folkward L. Mchami Mjumbe A WA ‘

3. Ayoub Murimi Mjumbe SANVA- q 2

4. | Lucy Mtesigwa Mjumbe Lausa G VW C

5. Domick Ndyetabura Mjumbe

Naomba kuwasilisha,

Da\%‘ E.Maganiko

KATIBU
BODI YA ZABUNI
RORYA ‘ '



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA RORYA

Tarehe 01/10/2021

BODI YA ZABUNI,

HALMASHAURI YA WILAYA YA RORYA,
S.L.P. 250,

TARIME.

YAH: KUOMBA KURIDHIA MANUNUZI YA VIFAA VYA UJENZI WA VYUMBA 98
VYA MADARASA YA SEKONDARI.

Kanuni ya Manunuzi ya umma ya mwaka 2013 imetoa mwongozo wa ununuzi kwa
njia ya mzunguko . Kitengo cha Manunuzi kinaomba wajumbe wa Bodi ya Zabuni
kuridhia manunuzi ya vifaa vya ujenzi wa vyumba 98 vya madarasa katika shule za
Sekondari 37. Kwa njia ya mzunguko (Circular Resolution) kulingana na Sheria ya
Manunuzi Regulation NO. 41 (6) pasipo ulazima wa kufanya kikao.

NO. |JINA LA WAJUMBE CHEO MAONI- SAHIHI
NDIYO/HAPANA

1. Joseph Jumbe Mwenyekiti :SA_ WY :

2. | Folkward L. Mchami Mjumbe S TP |

3. Ayoub Murimi Mjumbe Camn = ;‘ Wﬁ)ﬂ

4, | Lucy Mtesigwa Mjumbe G [U/t\ ][/\

5 Domick Ndyetabura Mjumbe

Naomba kuwasilisha,

Daéd E.Maganiko

KATIBU
BODI YA ZABUNI:
RORYA



